Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Tân Châu / X. Thạnh Đông / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Thạnh Đông, Huyện Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN DÃY TRỌ 6 PHÒNG - GẦN CẦU RẠCH VINH ĐƯỜNG BÔNG VANG MỸ KHÁNH. PHONG ĐIỀN
1.69 tỷ • 139m²
12.16 tr./m²
Cần Thơ, H. Phong Điền, X. Mỹ Khánh

Bán
3
🔥 ĐẤT BÙI VỊNH – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 5.4 TỶ! 🔥
5.4 tỷ • 100m²
54 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
5
Bán Đất Gỡ Quy Hoạch Đại Học Văn Hóa - Quyết Định Văn Bản
8.9 tỷ • 104m²
85.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
6
BÁN ĐẤT THỔ CƯ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGÔ ĐỨC TỐN - PHONG NẪM, PHƯỜNG BÌNH THUẬN
2 tỷ • 239.5m²
8.35 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
6
Căn biệt thự đẹp giá rẻ gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 150m²
73.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
Đất 2 mặt tiền đường Phan Thị Niên, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang
4.05 tỷ • 89.9m²
45.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
BÁN ĐẤT BIỆT THỰ - TẶNG NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ, HOÀN CÔNG
9.7 tỷ • 359m²
27.02 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH - P THÀNH CÔNG - TP. BUÔN MA THUỘT
5.3 tỷ • 97.6m²
54.3 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Công