Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Tân Châu / X. Tân Hà / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Tân Hà, Huyện Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán biệt thự ven sông Rio Vista, Phước Long B, TP Thủ Đức, DT 154m², 1 trệt 2 lầu, giá 16,4 tỷ TL
16.4 tỷ • 297m²
55.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
2
Bán nhà 4 tầng 2 mặt tiền đường A1 vs C1 Vĩnh Điềm Trung - TP. Nha Trang
22 tỷ • 145.9m²
150.79 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
9
Chào Bán Siêu Phẩm Căn Nhà 2 tầng, Thôn giáng Đông, Hòa châu, TP Đà Nẵng
2.5 tỷ • 94m²
26.6 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
Xe hơi ngủ trong đất khu VIP Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận, 2 mặt tiền hẻm trước sau, đất đang trống
8.9 tỷ • 50m²
178 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 11

Bán
4
Bán Nhà mặt tiền Nguyễn Trãi, P. Thuận Hòa, Q. Phú Xuân, Huế
8.6 tỷ • 215m²
40 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. Thuận Hòa

Bán
Biệt Thự đẹp Phước Long B 164m2 giá 16 tỷ thương lượng
16 tỷ • 164m²
97.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
7
BÁN NHÀ KIỆT 20 PHONG BẮC, HÒA THỌ ĐÔNG, HOÀ THỌ ĐÔNG
2.78 tỷ • 86m²
32.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
8
nhà sổ hồng 4x12 khu Tân Kim - TT Cần Giuộc - Long An
880 tr. • 48m²
18.33 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc