Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Tân Châu / Đất nền
Bán Đất Nền Huyện Tân Châu, Tỉnh Tây Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Nhà mới đẹp đường Lương Văn Can, P2, Trung Tâm Vũng Tàu
4.75 tỷ • 47.2m²
100.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
6
BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM XUÂN LẠC – VĨNH NGỌC – NHA TRANG – GIÁ 3,5 TỶ
3.5 tỷ • 67.3m²
52.01 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
7
8.99 TỶ NHÀ 4 TẦNG 6X15M SỔ VUÔNG ĐẸP, HẺM XE HƠI THÔNG 5M, NGUYỄN TƯ GIẢN, GÒ VẤP
8.99 tỷ • 60m²
149.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
Cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Tây Hòa 05 Gần KCN Bàu Xéo Giá Cực Ngộp - Trảng Bom - ĐN
1.05 tỷ • 171m²
6.14 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Tây Hoà

Bán
8
NHÀ TRỆT 2 LẦU XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - ĐƯỜNG SỐ 26 KDC THỚI NHỰT 1 - AN KHÁNH - NINH KIỀU
4.15 tỷ • 40m²
103.75 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
Bán căn hộ 2PN ngay chợ Biên Hoà, Bờ kè Nguyễn Văn Trị
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trung Dũng

Bán
6
Cần bán 2 lô đất diện tích đều 90m2, gần sân bay Gia Bình
1.95 tỷ • 90m²
21.67 tr./m²
Bắc Ninh, H. Lương Tài, X. Tân Lãng

Bán
3
BÁN NHÀ TÂN BÌNH, GẦN HXH, THÔNG ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN, NI SƯ HUỲNH LIÊN, ÂU CƠ - GIÁ 5.2 TỶ (CÒN BỚT)
5.2 tỷ • 60m²
86.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 6