Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Tân Thới Nhì / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Tân Thới Nhì, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán căn hộ Mt Eastmark City Quận 9 3PN 3WC
4 tỷ • 95m²
42.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
4
💥CẦN BÁN NHÀ MÊ LỠ Mặt tiền đường Vũ Đình Huấn, KHU HÀ THANH 1, Phường Đống Đa, TP. Quy Nhơn, Bình Định
2.65 tỷ • 44.3m²
59.82 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
8
BÁN NỀN VỊ TRÍ ĐẸP (4.5X23) ĐƯỜNG PHAN TRỌNG TUỆ KDC DIỆU HIỀN, CẦN THƠ
3.3 tỷ • 103.5m²
31.88 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
5
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM OTO ĐƯỜNG LƯƠNG VĂN NĂM, TP PHAN THIẾT
2.75 tỷ • 140m²
19.64 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
5
Bán nhà mới xây gần nhà hàng Rosa, ngay vòng xoay An Phú, Thuận An, Bình Dương.
1.9 tỷ • 72m²
26.39 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
6
DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 100 TRIỆU/THÁNG – CHO TÒA CĂN HỘ MỚI TINH AN THƯỢNG – GIÁ CHỈ 25 TỶ
25 tỷ • 91m²
274.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An
Bán
4
Căn Hộ Mơ Ước Tại Alaric Tower - Vũng Tàu: Chỉ Từ 618 Triệu VND!
3 tỷ • 59m²
50.85 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Tất Thành TT TP. Quy Nhơn
8.2 tỷ • 50.65m²
161.9 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú