Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Tân Xuân / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
P14, Q10 - Tô Hiến Thành - quá hiếm phân khúc trên 10 tỷ - nhưng bán dưới 10 tỷ
9.86 tỷ • 40m²
246.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 14

Bán
5
N133 - Nhà mới, Thết kế cực đẹp Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
7.55 tỷ • 50m²
151 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
Nhà hẻm Bùi Hữu Nghĩa – P. Bửu Hòa, Biên Hòa
2.85 tỷ • 66.4m²
42.92 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG NGAY TRUNG TÂM TP PLEIKU
14 tỷ • 380m²
36.84 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
3
🔥 Cần Bán Gấp Nhà Phố 3 Lầu Hoàn Thiện Lakeview City – Đã ký HDMB, Giá Chỉ 16 Tỷ!
16 tỷ • 100m²
160 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
🏡 **BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGAY CẠNH CẦU RỒNG** 🌉
7.3 tỷ • 57.3m²
127.4 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
Cần bán căn nhà mới Hoàn Thiện - Hẻm chính đường CMT8, Tp. Tây Ninh
2.19 tỷ • 80m²
27.38 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong