Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Tân Xuân / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà cấp 4 Mai An Tiêm, phường Vĩnh Phước, NHA TRANG
870 tr. • 60m²
14.5 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Phước

Bán
4
🎯 SIÊU HOT - LÔ GÓC TẶNG NHÀ CẤP 4 GÁC LỬNG - GẦN BIỂN SƠN TRÀ 🏡
3.15 tỷ • 83.2m²
37.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
10
Căn hộ chung cư + diện tích 61m2 + 2PN + dự án CORA Tower Đà Nẵng
3.96 tỷ • 61m²
64.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Bến Cá - Phương Sài - Nha Trang
7.5 tỷ • 68.3m²
109.81 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài

Bán
4
MẶT BẰNG KINH DOANH VIP tại DT 734B Bình Hoà, Thuận An, Bình Dương
13.5 tỷ • 250m²
54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
6
CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT HẺM NHỰA ĐƯỜNG NGUYỄN HIỀN, DĨ AN
2.9 tỷ • 68m²
42.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
2
Cần bán gấp lô đất 10*19 góc 2 mặt hẻm gần Siêu thị Coopmart Hóc Môn
4.1 tỷ • 178.9m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
4
Lô đất thổ cư hẻm 10 Võ Văn Môn, phường 4, Tp. Tân An, Long An
1.25 tỷ • 81.1m²
15.41 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4