Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Xuân Thới Đông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chuyển nhượng lô đất trung tâm Phường Thuỷ Nguyên ( Xã Tân Dương cũ)
3.05 tỷ • 111.5m²
27.35 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Dương Quan

Bán
5
Bán nhà mặt tiền. Đường Lê Phụng Hiểu, phường Vĩnh Bảo, TP. Rạch Giá, Kiên Giang.
2.65 tỷ • 91m²
29.12 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Lợi

Bán
7
NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 2 LẦU - ĐƯỜNG CHU VĂN AN KHU DÂN CƯ THỚI NHỰT 2 - THÀNH PHỐ CẦN THƠ
6.35 tỷ • 80m²
79.38 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
Cần ra lô đất Lộc An, Long Thành
1.38 tỷ • 104.5m²
13.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
5
Bán nhà cấp 4 p. Bình Thắng, Tp. Dĩ An
2.55 tỷ • 119m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình Thắng

Bán
5
LÊN SÓNG EM NHÀ PHỐ HẺM 1 TRỤC THÔNG XE TẢI LÊ ĐỨC THỌ
5.28 tỷ • 34.5m²
153.04 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
Bán nhà hẻm Trần Bình Trọng, Phước Tiến, Nha Trang. - DT: 45m2, ( ngang 5,4m) - Hướng Đông Bắc - Nhà 2 tầng: pk, bếp, 3pn, 2wc... - Hẻm xe máy
3.35 tỷ • 45m²
74.44 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
5
2 Lô Lk Mặt Tiền Đường Liên Thôn xã Vĩnh Bgọc cũ chạy vô 500m- Nay là trung tâm Phường Tây Nha Trang
3.1 tỷ • 97.7m²
31.73 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc