Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Xuân Thới Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
NHÀ 1 TRỆT 1 GÁC LỬNG – XÃ GIANG ĐIỀN, ĐỒNG NAI
2.2 tỷ • 103m²
21.36 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
9,6 Hecta SKC - Tam Lập - Phú Giáo - Bình Dương
115 tỷ • 9.6 ha
1.2 tr./m²
Bình Dương, H. Phú Giáo, X. Tam Lập

Bán
6
GĐ Em Cần Bán Gấp Lô Đất Thổ Cư Tại Mặt Tiền Trung Tâm Thị Trấn Dầu Giây Giá 2ty7
2.7 tỷ • 120m²
22.5 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
5
🌿 Bán Nền Đất Mặt Tiền Nhựa Trục Chính Đường 30/4 - Sa Bình, Long Đức, TP Trà Vinh 🌿
470 tr. • 129m²
3.64 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, X. Long Đức

Bán
5
CĂN BIỆT THỰ ĐẸP NGAY TRUNG TÂM P.5 - TP TÂN AN
5.45 tỷ • 496m²
10.99 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHAN TRIÊM – GIÁ RẺ !
5.85 tỷ • 92m²
63.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
🏡 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🏡
5.9 tỷ • 61m²
96.72 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước

Bán
4
Nhà 2 tầng kiệt Tôn Thất Tùng, Thanh Khê, Đà Nẵng
3.35 tỷ • 53m²
63.21 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián