Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Tân Hiệp / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà mặt tiền Đường số 4, Phường 16, Quận Gò Vấp
8.6 tỷ • 48m²
179.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
4
Bán Nhà 1 trệt 1 lầu 2 mặt tiền hẻm 110 Nguyễn An Ninh, P7 TP. Vũng Tàu
3.99 tỷ • 50m²
79.8 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY DƯƠNG ĐÌNH HỘI, DT 52M, XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, CHỈ 6.5 TỶ TL, TĂNG NHƠN PHÚ B, TP THỦ ĐỨC
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
Gia Đình Định Cư Nước Ngoài Cần Bán Gấp Nhà Chính Chủ Quận 8, Hồ Chí Minh – Giá Tốt 6,6 Tỷ
6.6 tỷ • 61m²
108.2 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01

Bán
7
NHÀ MỚI Ở NGAY LÝ THƯỜNG KIỆT P9. TÂN BÌNH - HẺM NHỰA THÔNG TỨ TUNG - GẦN TRƯỜNG HỌC, CHỢ, SIÊU THỊ - 34M2, 2 TẦNG, 2PN, 2WC - 3.699 TỶ TL
3.7 tỷ • 28.5m²
129.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 9

Bán
3
1100m2 CLN xã Hàm Liêm Gần ngã tư Chợ Tân Nông
699 tr. • 1165.5m²
0.6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm
Bán
6
BÁN GẤP NHÀ NGUYỄN TUYỂN BÌNH TRƯNG TÂY TP THỦ ĐỨC - GIÁ 4 TỶ 1,
4.1 tỷ • 34m²
120.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
5
Nhà Tân cổ điển hẻm Nguyễn Quang Đại, P. 5, Tp. Tân an
2.87 tỷ • 135m²
21.26 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5