Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Nhị Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nhị Bình, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nền Thổ Cư gần Ngã 3 Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
1.35 tỷ • 94.9m²
14.23 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
5
Nhà Tái Định Cư Mỹ Gia Vĩnh Thái - Đường thông 18m, vỉa hè 3m
7.4 tỷ • 100m²
74 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
3
Chính chủ bán nhà
2.8 tỷ • 19m²
147.37 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Khâm Thiên

Bán
4
BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN - KIỆT TRẦN CAO VÂN, QUẬN THANH KHÊ, TP. ĐÀ NẴNG
14.5 tỷ • 468m²
30.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 2 TẦNG NỞ HẬU – KIỆT HOÀNG DIỆU, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
3.45 tỷ • 65m²
53.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Bình Thuận

Bán
3
🔥 NHÀ MẶT PHỐ TRUNG TÂM - NGUYỄN DỮ – GIÁ CHỈ 6.9 TỶ! 🔥
6.9 tỷ • 80m²
86.25 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
6
Cần Bán Nhà Gần Chợ Tạm Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương
2.1 tỷ • 85m²
24.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu hoàn công gần Trung Tâm Y Tế Dĩ An 500m
3.95 tỷ • 68.2m²
57.92 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp