Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Trung Chánh / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Cơ hội sỡ hữu ngay toà nhà căn hộ Apartment Đà Nẵng
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
LÊN SÓNG EM NHÀ PHỐ HẺM 1 TRỤC THÔNG XE TẢI LÊ ĐỨC THỌ
5.28 tỷ • 34.5m²
153.04 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
6
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Bùi Quang Là, Gò Vấp - 4,95 Tỷ
4.95 tỷ • 23m²
215.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
BÁN NHÀ TRỌ PHƯỜNG PHÚ THỦY GẦN OCEAN DUNE PHAN THIẾT
2.75 tỷ • 135m²
20.37 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
6
NHÀ LẦU LÔ GÓC - CƯ XÁ LẮP - KP5 TRẢNG DÀI BIÊN HOÀ
4.2 tỷ • 86m²
48.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
Bán nhà 1 trệt 3 lầu hẻm ô tô Thống Nhất, P. 8, Vũng Tàu
11 tỷ • 100m²
110 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
Bán nhà giá rẻ 1 tỷ 200 cách Tp. Biên Hoà 13 -15 phút
1.2 tỷ • 100m²
12 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU - HẺM 381 TRẦN NAM PHÚ, AN KHÁNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.85 tỷ • 50m²
57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh