Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Hóc Môn / X. Xuân Thới Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐÔ LƯƠNG
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Bán gấp nhà Mặt Tiền đường Bà Triệu, Vũng Tàu
8.89 tỷ • 76m²
116.97 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
4
Bán nhà khu Thái Dương, Phường 6, Tp Tân An
3 tỷ • 72m²
41.67 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
4
Nhà Đẹp P3, Gò Vấp - Ngang 5m, Gía Chỉ 7.4 Tỷ, Chưa Qua Đầu Tư
7.4 tỷ • 72m²
102.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
3
Bán nhà siêu đẹp 3 Tầng mặt tiền đường 5m5 Đường LÊ VĂN THỊNH sát biển Hòa Minh
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
Bán căn góc 2 tầng đường Ô Tô Hòa Trung - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang - T. Khánh Hòa
2.15 tỷ • 45.2m²
47.57 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
Thạnh Xuân 40 - Khu phân lô - 70M2 - 4x17m - SỔ VUÔNG A4
2.95 tỷ • 70m²
42.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
5
Bán 02 Lô Đất Liền Kề Mặt Đường BV Yên Sơn - Tổ 16, Phường An Tường, TP. Tuyên Quang
2 tỷ • 240m²
8.33 tr./m²
Tuyên Quang, Tp. Tuyên Quang, P. An Tường