Tin bán
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA dt100m2 Giá 3.7 tỷ tl nhẹ Giá tốt
Giá
3.7 tỷ
Diện tích
100m²
Đơn giá
37 tr./m²
Hướng
Tây bắc
Thông tin mô tả
🌟 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA – HÒA HIỆP NAM, LIÊN CHIỂU 🌟
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại khu vực phát triển năng động phía Tây Bắc Đà Nẵng – vị trí thuận tiện, thích hợp an cư và đầu tư lâu dài.
📍 Vị trí đắc địa:
Nằm trên đường Đào Ngọc Chua, khu dân cư đông đúc
Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra các trục đường lớn
Gần chợ, trường học, bến xe, cảng Liên Chiểu và nhiều tiện ích xung quanh
📐 Thông tin lô đất:
Diện tích: 100m²
Ngang: 5m vuông vức
Hướng: Tây Bắc
Đường trước nhà: 5.5m
Vỉa hè: 3m rộng rãi, thoáng đẹp
💎 Ưu điểm nổi bật:
Khu vực phát triển mạnh, dân cư hiện hữu
Thích hợp xây nhà ở, mở văn phòng hoặc đầu tư sinh lời
Đường rộng, ô tô đỗ thoải mái
Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch
💰 Giá bán: 3.70 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
📞 Liên hệ ngay để xem đất thực tế và chốt giá tốt.
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3440
Ngày đăng tin
18/05/2026 10:26
Ngày cập nhật
18/05/2026 10:26
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
3
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP KIỆT Ô TÔ PHAN VĂN ĐỊNH dt138m2 Giá 6.2 tỷ tặng nhà c4
6.2 tỷ • 138m²
44.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
3
🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m
4.55 tỷ • 105m²
43.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
2
🏆 Bán đất đường Mai Văn Ngọc dt105m2 Giá 4ty350 tl nhẹ Giá siêu tốt
4.35 tỷ • 105m²
41.43 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ MỚI XÂY – KHU DÂN CƯ CAO CẤP
7.68 tỷ • 96m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
6
Bán căn nhà khu TĐC 508, Phường Bùi Thị Xuân, Quy Nhơn.
2.25 tỷ • 100m²
22.5 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Bùi Thị Xuân

Bán
5
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY DƯƠNG ĐÌNH HỘI, DT 52M, XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, CHỈ 6.5 TỶ TL, TĂNG NHƠN PHÚ B, TP THỦ ĐỨC
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
9
NHÀ 4 LẦU GÓC 2 MẶT TIỀN - TUYỆT ĐẸP - TRỤC CHÍNH HẺM 567 AN KHÁNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
3.89 tỷ • 41.8m²
93.06 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
*CẦN BÁN NHÀ C4 TẠI KIỆT THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG 🏡
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây
Bán
5
KHU VIP SÂN BAY - KD ĐỈNH - HẺM 8M VỈA HÈ 2M - HẺM SAU THÔNG THOÁNG 17x tỷ
17 tỷ • 71m²
239.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
6
NHÀ ĐẸP - HẺM Ô TÔ 7M - TIỆN KINH DOANH - GIÁP TÂN BÌNH, QUẬN 11 - SÁT MẶT TIỀN ĐƯỜNG HUỲNH THIỆN LỘC - P. TÂN PHÚ
11 tỷ • 67m²
164.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Hòa Thạnh

Bán
7
SIÊU PHẨM HẺM 1 TRỤC THÔNG - KHU ĐỒNG BỘ CỰC ĐẸP - PHAN HUY ÍCH, P14, GÒ VẤP
9.3 tỷ • 48.8m²
190.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14
Bạn đang xem nội dung tin "🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA dt100m2 Giá 3.7 tỷ tl nhẹ Giá tốt" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3440. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.