siteLogo
Main-🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m-0
Main-🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m-1
Main-🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m-2
Thumb-🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m-1
Thumb-🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m-2
Thumb-🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m-3

Tin bán

🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m

P. Liên Chiểu / Thành phố Đà Nẵng

Nhà đất bán / Đất nền

Giá

4.55 tỷ

Diện tích

105m²

Đơn giá

43.33 tr./m²

Hướng

Tây nam

Thông tin mô tả

🌟 BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 – HÒA MINH – LIÊN CHIỂU 🌟 📍 Sở hữu vị trí đẹp tại khu đô thị Phước Lý, khu dân cư hiện hữu đông đúc, môi trường sống văn minh và an ninh tốt. 🚗 Đường rộng 7.5m cùng vỉa hè 4m cực kỳ thông thoáng, thuận tiện đậu ô tô, kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở cao cấp. 🌳 Khu vực phát triển nhanh, gần chợ, trường học, bến xe trung tâm và nhiều tiện ích sinh hoạt hiện đại. ✨ Thông tin lô đất: Diện tích: 105m² Ngang: 5m vuông vức đẹp Hướng: Tây Nam Đường: 7.5m Vỉa hè: 4m 💰 Giá bán: 4.55 tỷ 🔥 Lô đất rất phù hợp xây nhà ở, biệt thự mini, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư lâu dài. Với vị trí đẹp và hạ tầng hoàn thiện, đây là cơ hội tốt để sở hữu bất động sản tiềm năng tại khu vực Liên Chiểu đang phát triển mạnh.

Bất động sản toạ lạc tại: đường Phước Lý 6, Phường Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng.

* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi

Mã tin

3426

Ngày đăng tin

12/05/2026 11:12

Ngày cập nhật

12/05/2026 11:18

NV

Nguyễn đăng vẽ

085 699 XXXX

Bạn đang xem nội dung tin "🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3426. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.