Giá
490 tr.
Diện tích
65m²
Đơn giá
7.54 tr./m²
Thông tin mô tả
☘️☘️Đất thị trấn Gò Dầu đường bê tông dân đông chỉ 490 triệu
✅Địa chỉ: KP Thanh Bình A, TT. Gò Dầu, H. Gò Dầu, Tây Ninh
✅ Diện tích: 4.10m x 16m (Full thổ cư), sổ sẵn
🚗 Đường bê tông, ô tô vào tận nơi
🏡 Khu dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ
💰 Giá chỉ 490 triệu
☎️ Liên hệ Thành: 0849355186
Bất động sản toạ lạc tại: Thị trấn Gò Dầu, Huyện Gò Dầu, Tỉnh Tây Ninh.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1751
Ngày đăng tin
20/04/2025 07:22
Ngày cập nhật
20/04/2025 07:22
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Chủ kẹt tiền bán gấp căn nhà gần bên chợ Phú vinh, Định Quán
1.75 tỷ • 152m²
11.51 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
8
Chủ gửi Bán nhà độc lập 3 tầng 55m Phố Phương Lưu - Đông Hải 1, Hải An
2.85 tỷ • 55m²
51.82 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
9
THẢO ĐIỀN GREEN - Mở bán những căn view sông đẹp nhất dự án
20 tỷ • 132m²
151.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
8
BÁN NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 1 LẦU (CÓ SÂN ĐẬU ÔTÔ) - FULL NỘI THẤT - TRỤC CHÍNH HẺM 577 ĐƯỜNG 30/4 - THÀNH PHỐ CẦN THƠ
3.75 tỷ • 56.9m²
65.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
4
Cần bán lô đất thổ cư 115m2 mặt tiền đường bê tông, Hàm Thắng
1.25 tỷ • 115m²
10.87 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng

Bán
5
Bán căn nhà gác lửng mới gần Ngã 3 Giếng Mạch, Phường 4, TP. Tây Ninh
2.77 tỷ • 110m²
25.18 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 4

Bán
6
Bán căn hộ 2PN ngay chợ Biên Hoà, Bờ kè Nguyễn Văn Trị
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trung Dũng

Bán
4
Bán lô đất thổ cư hẻm Chùa Ông, xã An Vĩnh Ngãi, TP. Tân An, Long An
950 tr. • 150.3m²
6.32 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi
Bạn đang xem nội dung tin "Đất thị trấn Gò Dầu đường bê tông dân đông chỉ 490tr" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1751. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.