Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / Đất nền
Bán Đất Nền Thị Xã Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Chính chủ cần bán nhà 3 tầng tại ngõ 437 Đường Đà Nẵng, Hải Phòng
2.69 tỷ • 44m²
61.14 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
6
Ngân hàng siết nợ nên cần bán gấp lô đất giá cực rẻ
1 tỷ • 1500m²
0.67 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
6
Bán nhà 3 tầng hẻm ô tô đường Phước Long - P. Phước Long - TP. Nha Trang
5 tỷ • 92.1m²
54.29 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
4
🔥 ĐẤT NỀN KPC BÀ RÉN – CƠ HỘI ĐẸP KHÔNG CHỜ LÂU
1.7 tỷ • 100m²
16.99 tr./m²
Quảng Nam, H. Quế Sơn, X. Quế Xuân 1

Bán
5
Siêu phẩm biệt thự gần đường Phạm Như Xương, Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 150m²
33.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam
Bán
Bán Đất Giáp KCN Thăng Long 3 - Vĩnh Phúc - Giá Chỉ Từ 9xx Triệu!
900 tr. • 85m²
10.59 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến
Bán
6
🏠 MẶT TIỀN KINH DOANH P2 TÂN BÌNH NGAY VÒNG XOAY LÊ VĂN SỸ GIÁP PHÚ NHUẬN, SÁT SÂN BAY, 58M2, 5 TẦNG MỚI KENG
18.3 tỷ • 58m²
315.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
2
Bán đất trung tâm Bà Rịa
1.95 tỷ • 105m²
18.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm