Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / P. An Tịnh / Đất nền
Bán Đất Nền Phường An Tịnh, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Chính chủ bán đất nhà phố và biệt thự dự án Bách Khoa, Phú Hữu, TP Thủ Đức – Giá chỉ từ 30tr-55tr/m2
25.62 tỷ • 447m²
57.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Nhà đẹp hẻm 84/10 Chi Lăng, Phường Hoa Lư, Pleiku
2.45 tỷ • 115m²
21.3 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư

Bán
5
Bán Căn Nhà Đẹp Hẻm Ynue Thông Mai Thị Lựu, Buôn Ma Thuột Giá Tốt
2.69 tỷ • 115m²
23.39 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
5
Bán nhà 3 tầng mới hoàn thiện tại ngã tư Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
6
ĐẤT MẶT TIỀN DX117 P. TÂN AN, TDM, BÌNH DƯƠNG
2.18 tỷ • 115m²
18.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tân An

Bán
3
Cơ hội tốt nhất để sỡ hữu ngay nhà đẹp ở khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 34m²
147.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
Bán căn biệt thự đẹp 2 mặt tiền ở Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
16.8 tỷ • 150m²
112 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái