Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / P. An Hòa / Đất nền
Bán Đất Nền Phường An Hòa, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ KHẮP - KINH DOANH ĐỈNH, DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
5.5 tỷ • 80m²
68.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
9
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ AN HẢI ĐÔNG 1 – GẦN NGUYỄN VĂN THOẠI – CÁCH BIỂN MỸ KHÊ 500M
10.8 tỷ • 96m²
112.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
2
Bán 2 nền liền kề mặt tiền QL 61B, ấp Tân Bình 1, Long Phú, Tx Long Mỹ, Hậu Giang
450 tr. • 60m²
7.5 tr./m²
Hậu Giang, Tx. Long Mỹ, X. Long Phú
Bán
4
Cơ Hội Vàng! Bán Đất Nền Kinh Doanh Quán Cà Phê Tại Khu Dân Cư Văn Minh, Quận 2 – Giá Chỉ 170 Triệu/m²!
49 tỷ • 291m²
168.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú
Bán
5
Siêu phẩm Shophouse Merita Khang Điền – Đón đầu cơ hội đầu tư, lợi nhuận bền vững!
8 tỷ • 60m²
133.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
Bán nhà sổ riêng gác đúc đẹp ngay chợ Quang Thắng, Trảng Dài
2.75 tỷ • 117.5m²
23.4 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
Bán Đất đường Bùi Đình Tuý, P.24, Bình Thạnh
10.9 tỷ • 102m²
106.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, P2-00.17, Diện Tích 71.30m2, Giá 7.8 Tỷ
7.8 tỷ • 71.3m²
109.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10