Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / X. Phước Chỉ / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Phước Chỉ, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Siêu phẩm chợ Thanh Hoá , kp4 Trảng Dài, Biên Hoà
2.39 tỷ • 125m²
19.12 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Lô đất đẹp diện tích lớn Xã Xuân Đồng, Diên Khánh
650 tr. • 1115m²
0.58 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Xuân Đồng

Bán
3
Lô đất 150m2 – Trục Chính 6m Hòa Phước – Giá chỉ hơn 2 tỷ xí
2.05 tỷ • 150m²
13.67 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
7
🏡 BÁN NHÀ ĐẸP – VỊ TRÍ TRUNG TÂM NGUYỄN KHUYẾN DHCN ĐỒNG NAI, P. TRẢNG DÀI
3.58 tỷ • 150m²
23.87 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN KHU RESORT Marriott Resort Ngũ Hành Sơn
3.3 tỷ • 100m²
33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
BÁN NHÀ P TÂN HOÀ, HẺM 349 PHẠM VĂN ĐỒNG
2.5 tỷ • 117.2m²
21.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
6
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 1 LẦU - MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ - KHU DÂN CƯ HỒNG PHÁT - THÀNH PHỐ CẦN THƠ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
7.19 tỷ • 108m²
66.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
🏠 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🏠
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc