Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / X. Đôn Thuận / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Đôn Thuận, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà mới 2 tầng gần chợ Lạc Long Quân, Phước Tân, Nha Trang
3 tỷ • 47.2m²
63.56 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
2
Bán Biệt Thự Đẹp 4PN, 4WC Chỉ 10,5 Tỷ Tại Đông Tăng Long, Quận 9 - Thiết Kế Hiện Đại, Pháp Lý Rõ Ràng!
10.5 tỷ • 142m²
73.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
ĐẤT MẶT TIỀN NHỰA – GIÁ NGỘP CHỈ 1,5 TỶ - Xã Đồi 61 Cũ (An Viễn Mới), Đồng Nai
1.5 tỷ • 259m²
5.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Đồi 61

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Xuân Đỗ – Cự Khối: 95m2 – Giá 12.5 tỷ (nhà xây 2 tầng cũ).
12.5 tỷ • 95m²
131.58 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
BÁN NHANH NHÀ ĐẤT ĐẠI YÊN HẠ LONG
8.98 tỷ • 598.6m²
15 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Đại Yên

Bán
3
Bán đất Mặt tiền Dx018 Phú Mỹ, Thủ Dầu Một
3.15 tỷ • 150.8m²
20.89 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
4
NHÀ MỚI XÂY NGAY SAU LƯNG UỶ BAN XÃ DIÊN TOÀN CŨ
2.35 tỷ • 60m²
39.17 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
7
HẠ GIÁ CẦN BÁN NHÀ MỚI KEN PHƯỜNG PHÚ THUỶ GẦN VÕ HỮU
2.05 tỷ • 85m²
24.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy