Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / P. Gia Bình / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Gia Bình, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chỉ 2,050 tỷ, sở hữu căn nhà gác lửng Phạm Văn Nghị, Ngay chợ Tân Lập Gần Hải Châu.
2.05 tỷ • 55m²
37.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ TẠI TRUNG TÂM TP. HẠ LONG – GIÁ CHỈ 3.950 TỶ
3.95 tỷ • 92m²
42.93 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
6
🏡🏡🏡 **BÁN NHÀ CỰC ĐẸP KHU THANH KHÊ - GẦN TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG - TIỆN NGHI VÔ ĐỐI** 🏡🏡🏡
3.9 tỷ • 63m²
61.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
8
🏡 **CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.45 tỷ • 61m²
72.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
Hàng hiếm Bán đất 2MT có lối thoát hiểm KDC Icon Central, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
2.85 tỷ • 60m²
47.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
2
Bán nhà hẻm địa chỉ 122/8 Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn
2.49 tỷ • 48.3m²
51.55 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
12
Chính chủ bán căn hộ The Hybrid - MT Eastmark City, 65m2 - 100m2, giá chỉ từ 2,5 tỷ
2.5 tỷ • 65m²
38.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
7.2 TỶ – NHÀ 4 TẦNG BTCT – HXH THÔNG – KHU PHAN XÍCH LONG – CÔ GIANG PHÚ NHUẬN
7.2 tỷ • 30m²
240 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 2