Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / P. Lộc Hưng / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Lộc Hưng, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Nhà đẹp 2 tầng mái Thái. Gần gói 6 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang
3 tỷ • 90m²
33.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
4
Nhà HXH Đường Số 8, Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức
5.7 tỷ • 51m²
111.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
LÔ GÓC ĐẸP – PHÚC ĐỒNG, LONG BIÊN
6.3 tỷ • 53.5m²
117.76 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Phúc Đồng

Bán
9
NHÀ ĐẸP - HẺM 6M - VỊ TRÍ VIP - GIÁP QUẬN 1, QUẬN 3 - TIỆN KD - SÁT MT PHAN ĐĂNG LƯU - P.4
9.2 tỷ • 37m²
248.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 4

Bán
4
BÁN NHÀ NGÕ CHÙA HƯNG KÝ – TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG – BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
4 tỷ • 33m²
121.21 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Minh Khai

Bán
4
NHÀ TRỆT LỬNG ĐẸP, TRỤC CHÍNH KDC TỔ 15, BÌNH PHÓ A ( KDC SƠN THỦY ) CÁCH NGUYỄN VĂN LINH HƠN 100M
1.79 tỷ • 48.1m²
37.21 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
Nhà đẹp hẻm 84/10 Chi Lăng, Phường Hoa Lư, Pleiku
2.45 tỷ • 115m²
21.3 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư