Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / X. Hưng Thuận / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Hưng Thuận, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Toà Căn Hộ 5 Tầng Mặt Tiền Đường 7m5 Lý Văn Tố, Sơn Trà
15.5 tỷ • 86m²
180.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
8
Nhà Siêu Đẹp & Siêu Rộng KDC Bicosi Phường Tân Bình, Tp. Dĩ An
6.1 tỷ • 150m²
40.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
2
Cần bán gấp 1 lô 3 mặt tiền hẻm đường bê tông sát phố biển Ocean Dunes
1.5 tỷ • 65m²
23.08 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
5
Bán Đất Mặt Tiền Phường Khuê Trung, TP Đà Nẵng – 125m2 – Khu Dân Trí Cao
6.7 tỷ • 125m²
53.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
Bán đất Bắc Xuân An, Phan Thiết - đối diện phòng kỹ thuật công an Tỉnh
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
9
Nhà 1 Trệt 2 Lầu KDC Cao Cấp tại Bình Chuẩn - Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
6
Bán đất mặt tiền kinh doanh đường Bình Thung, Dĩ An, Bình Dương
3.9 tỷ • 77.7m²
50.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
1 Lô Nền Duy Nhất Giá Đầu Tư Xã Phú Đông, Nhơn Trạch
1 tỷ • 84m²
11.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông