Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / X. Phước Bình / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Phước Bình, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN CĂN HỘ CHARM CITY 2PN – 1WC – FULL NỘI THẤT
1.64 tỷ • 55m²
29.73 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 78m²
192.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
💥Bán nhà 1 lầu 1 trệt phường Tân Vạn, Biên Hoà
1.75 tỷ • 50m²
35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn

Bán
5
Kẹt Tiền Trả Nợ - Cần Bán Gấp Lô Đất Vườn 2100m2 Dầu Giây, Đồng Nai
780 tr. • 1000m²
0.78 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 3

Bán
4
Bán đất khu bàn cờ ấp 1, Xuân Tâm, Xuân Lộc
980 tr. • 168.9m²
5.8 tr./m²
Đồng Nai, H. Xuân Lộc, X. Xuân Tâm

Bán
5
NHÀ SỔ RIÊNG TRUNG TÂM TP DĨ AN - BÌNH DƯƠNG - GIÁ CHÍNH CHỦ
4.8 tỷ • 70m²
68.57 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - PHÚ TÂN, BẾN TRE giảm ngay 200tr
4.6 tỷ • 500m²
9.2 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. Phú Tân

Bán
8
Nhà mới đối diện GiGa Mall - Đường 49 Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức (N135)
7.3 tỷ • 60m²
121.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh