Nhà đất bán / Tây Ninh / Tx. Trảng Bàng / P. Gia Lộc / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Gia Lộc, Thị Xã Trảng Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ Ở TÂN HIỆP TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.1 tỷ • 70m²
30 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
9
NHÀ GÁC LỬNG 130m2 Chỉ 3,15 TỶ Gần BV Đồng Nai & GX Trinh Vương – P. Tam Hiệp
3.15 tỷ • 130m²
24.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp
Bán
86m2 Đường số 7 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường 3,5 tỷ
35 tr. • 86m²
0.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
HẺM XE HƠI CMT8, Q10 – NHÀ 3 TẦNG BTCT - 42M2 - 6PN - SỔ A4 - GIÁ CHỈ 7.8 T.Ỷ TL
7.8 tỷ • 42m²
185.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 15

Bán
10
Bán Nhà 3 Tầng Diện Tích 12m2 Quận 2, TP. HCM, Giá 8 Tỷ – Cơ Hội Đầu Tư
8 tỷ • 107m²
74.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
6
Cần bán 2 lô đất diện tích đều 90m2, gần sân bay Gia Bình
1.95 tỷ • 90m²
21.67 tr./m²
Bắc Ninh, H. Lương Tài, X. Tân Lãng

Bán
4
🔥 ĐẤT MT PHAN HOAN – NAM HÒA XUÂN – 110m2 – GIÁ 6,3 TỶ 🔥
6.3 tỷ • 110m²
57.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
6
BÁN CĂN HỘ 51M2 ECOPARK , 2,58 TỶ , NỘI THẤT MỚI
2.58 tỷ • 52m²
49.62 tr./m²
Hưng Yên, H. Văn Giang, X. Xuân Quan