Giá
2.3 tỷ
Diện tích
91m²
Đơn giá
25.27 tr./m²
Thông tin mô tả
Nhà hoàn công buôn bán kinh doanh được, 4 phòng ngủ, Ấp 2 Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi
👉Vị trí: mặt tiền đường nhựa 1/ bến than, thông ra tỉnh lộ 15 . đường xe tải thông
Tổng diện tích sử dụng : 110m2
DT : 7m x 13m, full thổ cư
Đang kinh doanh, có 2 phòng trọ phía sau cho thuê
👉Giá : 2 tỷ 300 bớt lộc
Liên hệ 0377442194
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1842
Ngày đăng tin
26/04/2025 21:32
Ngày cập nhật
26/04/2025 21:32
Có thể bạn quan tâm

Bán
🏡 BÁN NHÀ CẤP 4 CÓ GÁC LỬNG – HẺM 69/9 NGÔ MÂY, PHƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ, TP. QUY NHƠN
2.2 tỷ • 24.15m²
91.1 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ

Bán
5
Nhà bán Thống Nhất, Phường An Hội Đông, (phường 16 cũ)
5.8 tỷ • 55m²
105.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
7
Bán Nhà lầu tặng kèm căn nhà cấp 4 phường Bửu Hòa, Biên Hoà
1.65 tỷ • 89m²
18.54 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
2
🏆🏆BÁN ĐẤT BIỂN ĐẸP ĐƯỜNG BÙI BỈNH UYÊN DT100m2 Giá 5.1 tỷ tl nhẹ
5.1 tỷ • 100m²
51 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
6
Nhà hẻm đối diện Cục Thi Hành Án Quận 12
8.5 tỷ • 144m²
59.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN VIỆN – VỊ TRÍ VÀNG, GIÁ TỐT!
5.5 tỷ • 120m²
45.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỔ CƯ TẠI XÃ CỔ BÌ, BÌNH GIANG, HẢI DƯƠNG
1.7 tỷ • 139.3m²
12.2 tr./m²
Hải Dương, H. Bình Giang, X. Cổ Bì

Bán
3
Đất mặt tiền đường Trần Phong Sắc, Phường 4, TP.Tân An, Long An
7.2 tỷ • 216m²
33.33 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4
Bạn đang xem nội dung tin "Nhà hoàn công Tân Thạnh Đông, Củ Chi" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1842. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.