Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Biên Hòa / P. Long Bình / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Long Bình, Thành Phố Biên Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Lô Đất Hẻm 1 Sẹc Đường Cao Bá Quát, Dĩ An, Bình Dương
2.65 tỷ • 61.8m²
42.88 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
🏡🏡 Bán nhà phường Tam Hiệp - Biên Hoà - Đồng Nai
3.4 tỷ • 69.3m²
49.06 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
6
Bán nhà 2 Tầng Kiệt Phạm Nhữ Tăng, Quận Thanh Khê
3.25 tỷ • 55m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
6
Bán căn hộ Mt Eastmark City Quận 9 3PN 3WC
4 tỷ • 95m²
42.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
3
Bán Nhà Trần Xuân Soạn Quận 7- 1 Trệt 1 Lầu Tiện Xây Mới - 4.8 Tỷ
4.8 tỷ • 50m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
4
🔥 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN PHẠM NHƯ XƯƠNG – 120m2 – GIÁ 2,X TỶ 🔥
2.85 tỷ • 120m²
23.75 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
6
Nhà đẹp trệt lầu giá rẻ nhất Trảng Dài, Biên Hoà
1.8 tỷ • 90m²
19.99 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Bán căn nhà mới Bàu Năng, Dương Minh Châu, Tây Ninh
1.05 tỷ • 123.9m²
8.47 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng