Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Biên Hòa / P. Tân Biên / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tân Biên, Thành Phố Biên Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán lô đất biệt thự mặt tiền gần đường Nguyễn Văn Thoại, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
25 tỷ • 147m²
170.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
🔥 SIÊU HOT - ĐẤT ĐÔNG TẢO, KHOÁI CHÂU - TÀI CHÍNH DƯỚI 2 TỶ 🔥
1.1 tỷ • 60m²
18.33 tr./m²
Hưng Yên, H. Khoái Châu, X. Đông Tảo

Bán
3
LÔ ĐẤT 80M2 TRONG KDC THÁI BÌNH DƯƠNG – GIÁ 2,8 TỶ
2.8 tỷ • 80m²
35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
7
🏠 HẺM XE HƠI ĐẶNG VĂN NGỮ, PHÚ NHUẬN - KHU CÁN BỘ DÂN TRÍ TỐT, HIẾM NHÀ BÁN! 🏠
12.3 tỷ • 75m²
164 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 10

Bán
4
Bán Siêu Phẩm Lô GÓC Đất TĐC Tam Kỳ - A51, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
4.95 tỷ • 50m²
99 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm
Bán
2
Bán nhà Đỗ Xuân Hợp Quận 9 - Diện tích 90m2, thu nhập 20 triệu/tháng, giá 20 tỷ
20 tỷ • 90m²
222.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
4
Bán Nhà Vila 2 Tầng Mặt Tiền Kinh doanh Thiên Thai - Phường An Tây, Thuận Hoá, TP Huế
2.98 tỷ • 133m²
22.41 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. An Tây

Bán
5
Lô Siêu Phẩm – Mặt tiền VÕ NGUYÊN GIÁP – ngay Biển Mỹ Khê – Đà Nẵng – 2x tỷ
28.5 tỷ • 144m²
197.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An