Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Biên Hòa / P. Tân Hiệp / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tân Hiệp, Thành Phố Biên Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN CĂN HỘ CT1 PHƯỚC HẢI - NHA TRANG GIÁ 2 Tỷ 980
2.98 tỷ • 61.8m²
48.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
7
BÁN 5 LÔ CỔNG THÔN QUANG CHÂU ĐÀ NẴNG.
1.75 tỷ • 134m²
13.06 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
Cần bán lô đất Diên sơn Tặng kèm nhà cấp 4 , mặt tiền Oto 5m
1.85 tỷ • 214.8m²
8.61 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Sơn

Bán
10
NHÀ TRỆT LỬNG MỚI ĐẸP - HẼM 5 VÕ TÁNH (GẦN CHỢ CÁI RĂNG), CÁI RĂNG, CẦN THƠ
1.65 tỷ • 21m²
78.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
3
Bán đất
6 tỷ • 1.164 ha
0.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
3
Lô đất Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân – Giá tốt nhất Thị Trường
11.8 tỷ • 100m²
118 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 78m²
192.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
2
Bán đất sổ đỏ – Cự Khối – 42m2 – 5.3tỷ.
5.3 tỷ • 42m²
126.19 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối