Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Biên Hòa / P. Tân Phong / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tân Phong, Thành Phố Biên Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
ĐẤT KĐT PHÚ ÂN NAM - DIÊN AN , DIÊN KHÁNH
2.55 tỷ • 102m²
25 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
Chính chủ cần bán
6.5 tỷ • 86m²
75.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
4
CHỐT NHANH GIÁ RẺ – NỀN MẶT TIỀN 120M2 (TẶNG NHÀ CẤP 4)
3.5 tỷ • 120m²
29.17 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
6
Bán nhà 4 tầng mặt tiền Tô Hiến Thành, Phường 4, TP. Vũng Tàu
12.5 tỷ • 67m²
186.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
4
Bán nhà chuẩn bị hoàn thiện 1 trệt 1 lầu Phường Hiệp Ninh, TP. Tây Ninh
3.06 tỷ • 145m²
21.1 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. Hiệp Ninh

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN THÁI TÔNG – KHU ADB TAM KỲ – GIÁ CHỈ HƠN 3 TỶ
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. Tân Thạnh

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU THỔ CƯ – KDC THIỆN TÂN, GIÁP TRẢNG DÀI
2.68 tỷ • 95m²
28.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thiện Tân

Bán
3
Căn nhà 3 tầng pháp lý chuẩn – trung tâm Phước Long, Nha Trang – Gần biển, đường thông ô tô - Ngay sát KĐT Sân bay chỉ 48tr/m
8.5 tỷ • 176m²
48.3 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long