Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Biên Hòa / P. Tam Hiệp / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tam Hiệp, Thành Phố Biên Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nền 90m2 trục chính hẻm 6 đường Trần Vĩnh Kiết, phường An Bình, TP. Cần Thơ
2.65 tỷ • 90m²
29.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
6
BÁN MIẾNG ĐẤT FULL THỔ, KHU NHÀ Ở HOÀNG HẢO, LÊN PHƯỜNG THANH ĐỨC, TP VĨNH LONG
950 tr. • 84.1m²
11.3 tr./m²
Vĩnh Long, H. Long Hồ, X. Thanh Đức

Bán
6
Nhà 3 Tầng – Hà Huy Giáp, Hòa Cường – 4pn – 7,5 tỷ
7.5 tỷ • 72m²
104.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
3
Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Lê Văn Thọ, phường 11, Gò Vấp
7.1 tỷ • 60.9m²
116.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
4
Chính chủ bán giá ngợp lô đất vườn có ao nhỏ giá 585tr/1000m2 tại Định Quán
585 tr. • 1000m²
0.59 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Ngọc

Bán
5
Chính chủ gửi bán nhà Phố Centatana Điền Phúc Thành 7x20 xây hoàn thiện 12.5 tỷ
12.5 tỷ • 140m²
89.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên (có 2 căn liền nhau): Giá 8.8 tỷ.
8.8 tỷ • 35m²
251.43 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
4
Bán đất đường Trần Thúc Nhẫn, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.
4.6 tỷ • 96.3m²
47.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân