Nhà đất bán / Đà Nẵng / Hòa Xuân / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Hòa Xuân, Thành Phố Đà Nẵng
Hiện có 15 bất động sản.
🔥 ĐẤT NGUYỄN SẮC KIM – HÒA XUÂN – giá 5,7 tỷ 🔥

3
Tin bán
5.7 tỷ • 97m²
58.76 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
21/05/2026
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN THANH HÓA – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10M5 GIÁ TỐT! 🔥

3
Tin bán
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
18/05/2026
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP PHẠM CÔNG TRỨ dt118m2 Giá 4ty450 tl nhẹ

2
Tin bán
4.45 tỷ • 118m²
37.71 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
15/05/2026
🔥 ĐẤT BÙI THIỆN NGỘ – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 6.35 TỶ! 🔥

4
Tin bán
6.35 tỷ • 100m²
63.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
13/05/2026
🔥 ĐẤT PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.79 TỶ, CƠ HỘI TỐT! 🔥

3
Tin bán
4.79 tỷ • 100m²
47.9 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
06/05/2026
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥

3
Tin bán
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
04/05/2026
🔥 BÁN ĐẤT LÊ TRỰC – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ 4.65 TỶ 🔥

3
Tin bán
4.65 tỷ • 100m²
46.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
24/04/2026
🔥 BÁN ĐẤT LIÊM LẠC 3 – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ TỐT 🔥

4
Tin bán
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
24/04/2026
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN SẮC KIM – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ 🔥

3
Tin bán
5.65 tỷ • 96m²
58.85 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
20/04/2026
🔥 QUÁ SỐC – ĐẤT CỒN DẦU ĐƯỜNG 7M5 – 100M2 – CHỈ 6 TỶ 🔥

4
Tin bán
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
16/04/2026
🔥 LÔ GÓC MẶT TIỀN THANH HÓA – NGAY CỔNG SVĐ HÒA XUÂN 🔥

5
Tin bán
11.5 tỷ • 134m²
85.82 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
15/04/2026
🔥 MẶT TIỀN PHẠM CÔNG TRỨ – 118M2 – GIÁ CHỈ 4,5 TỶ 🔥

3
Tin bán
4.5 tỷ • 118m²
38.14 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
14/04/2026
🔥 MẶT TIỀN VÕ AN NINH – ĐỐI DIỆN SÂN VẬN ĐỘNG HÒA XUÂN 🔥

5
Tin bán
6.5 tỷ • 90m²
72.22 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
14/04/2026
🔥 MẶT TIỀN PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – 100M2 – GIÁ CHỈ 4,X TỶ 🔥

3
Tin bán
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
09/04/2026
🔥 GIÁ CỰC TỐT – ĐẤT CỒN DẦU 22 – 100M2 – ĐƯỜNG 7M5 🔥

7
Tin bán
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
08/04/2026