Nhà đất bán / Hải Phòng / Tp. Thuỷ Nguyên / X. Bạch Đằng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bạch Đằng, Thành Phố Thuỷ Nguyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
LÔ ĐẤT 80M2 TRONG KDC THÁI BÌNH DƯƠNG – GIÁ 2,8 TỶ
2.8 tỷ • 80m²
35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
3
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4.04 tỷ • 70m²
57.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
7
Bán Nhà Tuyến 2 Lê Hồng Phong, đối diện UBND Quận Hải An
9.2 tỷ • 60m²
153.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
6
Bán Căn Nhà Gác Lửng Trảng Dài, Biên Hoà
1.9 tỷ • 100m²
18.99 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, P. Vĩnh Thanh - Giá Tốt!
1.8 tỷ • 58m²
31.03 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Thanh

Bán
4
GIẢM MẠNH!!! UNG VĂN KHIÊM – SÁT HUTECH – 52M2– CHỈ 6 TỶ TL
6 tỷ • 52m²
115.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
🏡 BÁN GẤP – 1 SÀO 1 ĐẤT THỔ CƯ 65M2 EA KMAT, HOÀ ĐÔNG, KRÔNG PẮC, ĐẮK LẮK
1.6 tỷ • 1114m²
1.44 tr./m²
Đắk Lắk, H. Krông Pắc, X. Hòa Đông

Bán
5
Cần Bán gấp Nhà ngay đường DT743, An Phú, Thuận An Bình Dương
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú