Nhà đất bán / Hải Phòng / Tp. Thuỷ Nguyên / P. Quảng Thanh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Quảng Thanh, Thành Phố Thuỷ Nguyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
💥Cơn sóng EATON PARK chưa kịp đi qua cơn SIÊU BÃO - THE GLOBAL CITY đã ghé thăm.
6.7 tỷ • 56m²
119.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
Bán nhà mặt tiền Lương Văn Can, P2, TP Vũng Tàu
13.5 tỷ • 69m²
195.65 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
HÀNG HIẾM VỪA RỘNG, VỪA CỰC DÀI TẠI ĐƯỜNG B THÔN 3 CƯ ÊBUR
2.15 tỷ • 239.1m²
8.99 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
4
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI HÀ TÂY1 – XÃ ĐIỆN HÒA – ĐIỆN BÀN
1.38 tỷ • 250m²
5.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
5
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM OTO ĐƯỜNG LƯƠNG VĂN NĂM, TP PHAN THIẾT
2.75 tỷ • 140m²
19.64 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
5
Nhà 3,5 tầng sân cổng riêng phố Chợ Hàng
3.32 tỷ • 70m²
47.43 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Dư Hàng Kênh

Bán
12
BÁN Nhà 3 tầng 3 mê Hoàng Đình Ái, Hoà Xuân
5.5 tỷ • 100m²
55 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
🏡BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH HẺM THÔNG KINH DOANH TỐT GIÁ 5.8 TỶ🏡
5.8 tỷ • 46m²
126.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8