Nhà đất bán / Hải Phòng / Tp. Thuỷ Nguyên / X. Ninh Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ninh Sơn, Thành Phố Thuỷ Nguyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà mặt tiền Bến Nôm, phường Rạch Dừa, TP. Vũng Tàu
6.2 tỷ • 75m²
82.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Rạch Dừa

Bán
3
Bán đất
6 tỷ • 1.164 ha
0.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
6
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ TUYỆT ĐẸP, ĐƯỜNG Ô TÔ
9.9 tỷ • 68m²
145.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
5
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 353 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 7.5 tỷ (nhà xây mới 6 tầng).
7.5 tỷ • 36m²
208.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
5
Bán lô đất gần bên KĐT Mỹ Gia thuộc thôn Thái Thông 1 xã Vĩnh Thái giá 2.750 tỷ
2.75 tỷ • 99.5m²
27.64 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
4
Nhà 2 tầng - 2 mặt tiền Dương Đình Nghệ - gần Bải Tắm Mỹ Khê - 114m2 - 22,5 tỷ
22.5 tỷ • 114m²
197.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
🏡 **BÁN NHÀ MỚI 100% TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.15 tỷ • 42m²
98.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐỒNG NGÔN 1, DIÊN SƠN (DIÊN KHÁNH)
1.95 tỷ • 102.7m²
18.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Sơn