Nhà đất bán / Hải Phòng / Tp. Thuỷ Nguyên / P. Hoà Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Hoà Bình, Thành Phố Thuỷ Nguyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà Vừa Mới Hoàn Thiện Tại Phường Bửu Hòa, Tp. Biên Hòa
3.6 tỷ • 86m²
41.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo - Trục đường chính tại TP Phan Thiết
2.8 tỷ • 20.12m²
139.17 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Lạc Đạo

Bán
8
Cắt Lỗ Bán Nhanh Lô Đất Phú Trung - Vĩnh Thạnh
1.3 tỷ • 108.3m²
11.99 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
8
Chính chủ gửi BÁN căn chung cư MT Eastmark City 64m2 giá 2.55 tỷ
2.55 tỷ • 64m²
39.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
SUN GROUP VŨNG TÀU – SIÊU DỰ ÁN NGHỈ DƯỠNG 2025
28 tỷ • 250m²
112 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
🌟 THE GLOBAL CITY - CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING
12 tỷ • 100m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
Nhà Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Ninh Kiều, Cần Thơ
7.5 tỷ • 42.12m²
178.06 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
7
Bán CHDV Cao Cấp Thảo Điền View Landmark 81 – 26 Tỷ
26 tỷ • 75.9m²
342.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền