Nhà đất bán / Hải Phòng / Tp. Thuỷ Nguyên / P. Trần Hưng Đạo / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Trần Hưng Đạo, Thành Phố Thuỷ Nguyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 LÔ GÓC SIÊU ĐẸP THÂM TÂM – NGAY CHÂN CẦU KHUÊ ĐÔNG 🔥
14.5 tỷ • 263m²
55.13 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
2
BÁN ĐẤT HẺM ENAO A , NGUYỄN XUÂN NGUYÊN
3.3 tỷ • 350m²
9.43 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân An

Bán
5
NHÀ HXH LÀNG TĂNG PHÚ, TẰNG NHƠN PHÚ A,THỦ ĐỨC 135M2 GIÁ 6.2TỶ TL
6.2 tỷ • 135m²
45.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tăng Nhơn Phú A

Bán
12
BÁN VILLA VIEW BIỂN – TỰA NÚI GẦN BÁN ĐẢO SƠN TRÀ - 300m2 - giá 29,2 tỷ
29.2 tỷ • 300m²
97.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
6
ĐẤT MẶT TIỀN DX117 P. TÂN AN, TDM, BÌNH DƯƠNG
2.18 tỷ • 115m²
18.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tân An

Bán
10
NHÀ TRỆT LỬNG MỚI ĐẸP - HẼM 5 VÕ TÁNH (GẦN CHỢ CÁI RĂNG), CÁI RĂNG, CẦN THƠ
1.65 tỷ • 21m²
78.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
3
BÁN ĐẤT VIP MẶT TIỀN MỸ KHÊ 8 – NGANG KHỦNG 10M - 1x tỷ
13.5 tỷ • 80m²
168.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Bán nhà 2,5 tầng Hàn Thuyên, Hòa Cường, Hải Châu
7.35 tỷ • 75m²
98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc