Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Bình Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Xã Bình Long, Tỉnh Bình Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
BÁN NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG: ĐƯỜNG LÊ VĂN CHÍ, LINH TRUNG, THỦ ĐỨC - 2MT, KIẾN TRÚC ĐẸP NHẤT KHU VỰC
16.3 tỷ • 374.1m²
43.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Trung

Bán
7
Chuyển nhượng hơn 15m ngang đất Mặt tiền đường Nguyễn Đáng nối dài, đường bệnh viện đa khoa Trà Vinh
1.5 tỷ • 304m²
4.93 tr./m²
Trà Vinh, H. Càng Long, X. Phương Thạnh

Bán
5
Nhà độc lập 183 phố Đình Đông
2.52 tỷ • 46m²
54.78 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
2
🔥 55 TỶ – BÁN NHÀ 4 LẦU MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG LÊ VĂN SĨ, QUẬN 3 – HỢP ĐỒNG THUÊ 100 TRIỆU/THÁNG
55 tỷ • 98m²
561.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
Bán Đất đường Bùi Đình Tuý, P.24, Bình Thạnh
10.9 tỷ • 102m²
106.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
2
/-Chủ gửi Bán Lô Dự án Đất Mới Đảo Kim Cương, P.Trường Thạnh, Q9
3.15 tỷ • 56m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
6
Bán nhà 2 Tầng Kiệt Phạm Nhữ Tăng, Quận Thanh Khê
3.25 tỷ • 55m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, AN PHÚ - Q2- TP THỦ ĐỨC!
15 tỷ • 182m²
82.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú