Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Bình Long / P. Hưng Chiến / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Hưng Chiến, Thị Xã Bình Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Bán Gấp nhà mới xây, đó cần tiền làm ăn, quận 12 tphcm, 1trệt,1 lửng,1lầu, full nội thất.
6.3 tỷ • 53.8m²
117.1 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Đông Hưng Thuận

Bán
9
800 triệu/sào có ngay đất vườn đẹp như mơ tại đồng nai
800 tr. • 1000m²
0.8 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 3

Bán
2
CƠ HỘI VÀNG CHO QUÝ AC ĐẦU TƯ MUA Ở HAY KINH DOANH DÒNG TIỀN TẠI AN PHÚ - THUẬN AN - BD
3.68 tỷ • 175m²
21.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ 1 TRIỆT 2 LẦU TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.15 tr. • 85m²
0.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
Bán nhà hẻm Nguyễn Viết Xuân - phường Hội Phú - Tp. Pleiku- Gia Lai
2.25 tỷ • 135m²
16.67 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hội Phú

Bán
2
Chính chủ cần bán đất nền Suối Lớn - Vị trí đẹp, 2 mặt tiền!
7 tỷ • 201m²
34.83 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, X. Dương Tơ

Bán
7
DÒNG TIỀN 60tr/ Tháng – Thêm một tòa căn hộ Trung Tâm TP – Giá chỉ 11,x tỷ
11.8 tỷ • 98m²
120.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
Nhà Bán Nội bộ đường Hàn Mặc Tử Trung Tâm Quy Nhơn
2.5 tỷ • 45m²
55.56 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng