Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Bình Long / X. Thanh Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thanh Phú, Thị Xã Bình Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
9
Bán căn hộ mặt tiền đường vành đai 3 nhận nhà tháng 11/2024 tăng giá nhanh khi vành 3 hoàn thành
2.45 tỷ • 65m²
37.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN - KDC HÓA AN - BIÊN HÒA
3.7 tỷ • 72m²
51.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
4
Cần bán nhà biệt thự 1 trệt 1 lầu – Khu dân cư Nhựt Minh, giá hợp lý!
19 tỷ • 190m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 15

Bán
LÔ ĐẤT BIỆT THỰ AN HƯNG
9.35 tỷ • 311.8m²
30 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. An Hưng

Bán
5
Bán đất trung tâm Thị Trấn Diên Khánh, Khánh Hoà
1.25 tỷ • 100m²
12.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh
Bán
Căn hộ Vega Alaric Vũng Tàu - Sở hữu ngay căn hộ view biển tặng gói nội thất cao cấp
2.7 tỷ • 45m²
60 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
SPANA TOWER – TRÁI TIM MỚI CỦA ĐÀ NẴNG
4.7 tỷ • 82.13m²
57.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán Toà Căn Hộ 5 Tầng Mặt Tiền Đường 7m5 Lý Văn Tố, Sơn Trà
15.5 tỷ • 86m²
180.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc