Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Bình Long / X. Thanh Lương / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thanh Lương, Thị Xã Bình Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Sỡ hữu ngay lô đất biệt thự gần khu FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 150m²
40 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
Mở bán lock 4 lô full thổ Ngay đường trục chính Thanh Mỹ, Ninh Quang, Ninh Hoà
579 tr. • 64.8m²
8.94 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, X. Ninh Quang

Bán
4
BÁN NHÀ 4 TẦNG THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI – MẶT TIỀN HỒ TÙNG MẬU 📍 Trung tâm biển Liên Chiểu – TP. Đà Nẵng Diện tích: 105 m2 Ngang: 5 m | Dài: 21 m Kết cấu: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại Hướng: Đông Nam
13 tỷ • 105m²
123.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Bán 2 Nền Đất Liền Kề Mặt Tiền H89, Mỹ Hưng, Mỹ Tho
1.5 tỷ • 77m²
19.48 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
2
Nhà cấp 4, Đông Hoà, Dĩ An
3.9 tỷ • 137m²
28.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
4
BÁN NHÀ GÁC LỬNG SỔ RIÊNG SÁT CHỢ CHỢ THANH HÓA, PHƯỜNG TRẢNG DÀI
2.45 tỷ • 100m²
24.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Bán nhà mặt tiền đường 23/10 Tp. Nha Trang
3.35 tỷ • 40m²
83.75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
4
Bán nhà Tư Đình 4 tầng – 1 tum: 32m2 – 9.5 tỷ.
9.5 tỷ • 32m²
296.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên