Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Bình Long / P. Phú Đức / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Phú Đức, Thị Xã Bình Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà trung tâm Đà Nẵng
5.35 tỷ • 55m²
97.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
3
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ YẾN - P. GHỀNH RÁNG - TP. QUY NHƠN
3.25 tỷ • 40m²
81.25 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
3
Cần Bán Lô Đất Hơn 2 Sào 1 Mặt Tiền Đường Tránh Ql55 Thuộc Thị Trấn Đất Đỏ
9.5 tỷ • 2146m²
4.43 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất ở khu phố Tây An Thượng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 73m²
109.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
ĐẤT THỔ CƯ HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG HẺM 174 Y WANG BÌA SẴN CÔNG CHỨNG NGAY
980 tr. • 125m²
7.84 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
2
1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức
645 tr. • 501.5m²
1.29 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Hòa

Bán
6
Nhà 2 Tầng K172 Trần Cao Vân
2.65 tỷ • 42m²
63.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Tam Thuận

Bán
6
Bán Nhà Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp - 52m2 - 1 Trệt 1 Lầu - 4,3 Tỷ
4.3 tỷ • 52m²
82.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12