Nhà đất bán / Cao Bằng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
NỀN TRỤC CHÍNH D1 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN LỘ 30M
3.4 tỷ • 85m²
40 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
Bán nhanh căn 3PN 2WC, 72m2, giá rẻ nhất - Chung cư Hưng Ngân, Quận 12, view đẹp, thoáng mát
1.85 tỷ • 72m²
25.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
2
Bán Nhà Đường Ba Cu, Phường Vũng Tàu, Tp Hồ Chí Minh
5 tỷ • 53.6m²
93.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
3
Bán đất mặt tiền KDC Phú Gia 1, P. Trảng Dài, Biên Hòa
7.6 tỷ • 117.5m²
64.67 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Nhà ngay Ngã 3 Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
2.29 tỷ • 98.8m²
23.18 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
8
Bán Nhà 150M2 Khu Chế Xuất Tân Thuận Tây, Quận 7 – Giá 4.85 Tỷ
4.85 tỷ • 150m²
32.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
4
Nhà gác lửng đúc kiệt Điện Biên Phủ 40m2, Q. Thanh Khê
2.29 tỷ • 40m²
57.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
7
NHÀ LẦU MỚI ĐẸP - KDC ĐẠI HỌC Y DƯỢC CẦN THƠ
4.65 tỷ • 64m²
72.66 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh