Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Quảng Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà Ngõ 89 Trại Lẻ Lê Chân, Hải Phòng
3.15 tỷ • 53.1m²
59.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương

Bán
3
Lô đất 160m2 – Trung Tâm Hòa Tiến – 1 tỷ 6x0
1.65 tỷ • 160m²
10.31 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Tiến

Bán
6
NHÀ MẶT PHỐ ĐA MẶN 3 – 3.5 TẦNG – 6 PHÒNG NGỦ – GIÁ CHỈ 7.85 TỶ!
7.85 tỷ • 85m²
92.35 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
Săn ngay nhà đẹp gần Quảng Trường 29/3 và khu giải trí DOWNTOWN Đà Nẵng
5.17 tỷ • 63m²
82.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
7
Bán gấp nhà trước tết gần VinCom 550 p.Tân Đông Hiệp Tp.Dĩ An Đường rộng 13m có vỉa hè Sổ hồng riêng Giá : 1ty800 Ngân hàng hỗ trợ 70% Liên hệ xem nhà: 0924089718 (ZaLo)
1.8 tỷ • 67.5m²
26.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
Cần bán nhà 2 tầng đường Trần Lựu thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4.65 tỷ • 100m²
46.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
GIÁ CHỈ 7 TỎI - Cần Bán Gấp Đất Gần sân bay Long Thành, giao thông thuận tiện, khu vực đang phát triển mạnh mẽ
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
THỔ CƯ MẶT TIỀN NHỰA XOÀI QÙI HÀM THẮNG- HTB - BÌNH THUẬN
1.05 tỷ • 150m²
7 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng