Nhà đất bán / Tuyên Quang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Tuyên Quang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Đối Diện VIN Quận 9, Đường 28 Nguyễn Xiển, Giá Ngộp 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
3
💕Chủ gửi Bán lô đất mặt tiền hẻm 41 Gò Cát- P. Phú Hữu- TP. Thủ Đức.
3.85 tỷ • 61.7m²
62.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
🔥 BÁN CĂN HỘ BCONS PLAZA – 2PN, 2WC – GIÁ TỐT NHẤT
2.3 tỷ • 51m²
45.1 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần đường Hoàng Thị Loan, Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
6.7 tỷ • 79m²
84.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
Bán Nhà 3 Tầng MT Lý Nhân Tông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8.35 tỷ • 95m²
87.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
Bán đất
6.9 tỷ • 780m²
8.85 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Thới Hòa

Bán
2
Bán nhà mặt tiền Mai Hắc Đế thành phố Quy Nhơn.
4.65 tỷ • 50m²
93 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
4
LÔ ĐẤT HIỆP HOÀ – TRUNG TÂM BIÊN HOÀ
3.99 tỷ • 110m²
36.27 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hiệp Hòa