Nhà đất bán / Lai Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Lai Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Chủ gửi bán căn 3 tầng độc lập tại kiều trung, Hồng Thái, An Dương
1.85 tỷ • 51.6m²
35.85 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Hồng Thái

Bán
6
Bán nhà cấp 4 cách đường Đông Minh 100m P.Đông Hòa, Tp. Dĩ An
4.5 tỷ • 137.4m²
32.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ GẦN CHỢ THANH HÓA – KP4, TRẢNG DÀI
1.27 tỷ • 68m²
18.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - PHÚ TÂN, BẾN TRE giảm ngay 200tr
4.6 tỷ • 500m²
9.2 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. Phú Tân

Bán
4
Bán nhà trung tâm TP. Tân An, đường Trà Quý Bình
6.8 tỷ • 90m²
75.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 1

Bán
3
Bán nền trục chính hẻm 506 CMT8 Phường Bình Thủy TPCT
1.7 tỷ • 65.6m²
25.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bùi Hữu Nghĩa

Bán
4
Bán nhà ấp Bình Tạo, phường Trung An, Mỹ Tho
1.5 tỷ • 64m²
23.44 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Trung An

Bán
4
Nhà Mt đường Nguyễn Văn Hiệp, P. 6, TP. Tân An
2.8 tỷ • 94.4m²
29.66 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6