Nhà đất bán / Thái Nguyên / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Thái Nguyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ MTKD CAO THẮNG - TP. PHAN THIẾT - BÌNH THUẬN
11.9 tỷ • 245.2m²
48.53 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 1 lầu Ngang 5m p.Tân Đông Hiệp Cách đường Lê Hồng Phong 50m
3 tỷ • 64.1m²
46.8 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
Bán lô đất MT đường Mai Bá Hương Lê Minh Xuân, Bình Chánh
12 tỷ • 1372.9m²
8.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Lê Minh Xuân

Bán
🌟 THE GLOBAL CITY - CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING
12 tỷ • 100m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
BÁN NHÀ GẦN LOTTE NGUYỂN VĂN LƯỢNG
5.59 tỷ • 47.5m²
117.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
Bán dãy trọ 10 phòng Khu Công Nghiệp Hoà Phú - TP. Buôn Ma Thuột
2.45 tỷ • 242.5m²
10.1 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Hòa Phú

Bán
2
Bán đất đường Bùi Bỉnh Uyên dt100m2 Giá 5ty350tl
5.35 tỷ • 100m²
53.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn
Bán
6
Chủ Định Cư; Bán gấp mặt tiền đường Lương Định Của, An Phú, Quận 2
46.2 tỷ • 132m²
350 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú