Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Chơn Thành / P. Hưng Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Hưng Long, Thị Xã Chơn Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán khách sạn mặt tiền đường Hồ Nghinh, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
26 tỷ • 120m²
216.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
BÁN 3 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – HẺM TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH, VŨNG TÀU
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
2
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài (Nay là phường Bình Thuận, tỉnh Lâm Đồng)
4.1 tỷ • 90m²
45.56 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
Cần Bán Lô Đất 175m2 Mặt Tiền Thạnh Xuân 25 - Sổ Hồng Riêng
9.35 tỷ • 175m²
53.43 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
6
Cần bán 9 sào rẫy tại hồ buôn bông, Eakao, TP. Buôn Ma Thuột
5.71 tỷ • 0.8162 ha
0.7 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
4
Bán Nhà Vila 2 Tầng Mặt Tiền Kinh doanh Thiên Thai - Phường An Tây, Thuận Hoá, TP Huế
2.98 tỷ • 133m²
22.41 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. An Tây

Bán
5
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ 1 TỶ 600 gần chợ Tân Mai 2
1.6 tỷ • 73m²
21.92 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân