Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Chơn Thành / P. Thành Tâm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Thành Tâm, Thị Xã Chơn Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Mở Bán Giai Đoạn 1 Masteri Grand View - Căn Hộ Cao Cấp Tại Global City Với Ưu Đãi Lớn
6.5 tỷ • 61m²
106.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
CHỦ CẦN BÁN GẤP - BIỆT THỰ MINI 4 TẦNG BTCT - GẦN EMART 2 PHAN HUY ICH - TRƯỚC 9,7 TỶ GIỜ CÒN 8,6 TỶ TL
8.6 tỷ • 110m²
78.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI 100% THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI THIỆN NGAY TRUNG TÂM
2.78 tỷ • 48.4m²
57.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
9
Nhanh tay để được lô đất rẻ ECOCITY_DẦU TIẾNG (Thế giới Đất Việt) tọa lạc tại trục đường ĐT.744 thuộc xã Định An, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương. DT: 5 x 49, thổ cư 100m2 (đã có sổ đỏ sẵn) Giá từ 689tr/lô Lh 0375663461(zalo)
700 tr. • 249m²
2.81 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Định An

Bán
5
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền hẻm 8m đường Kênh 26/3 Q.Bình Tân 48m2 giá chỉ 4.6 tỷ
4.6 tỷ • 48m²
95.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 1 lầu P. Tân Vạn , Biên Hoà
1.75 tỷ • 84m²
20.83 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn

Bán
🏠 **Cần Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.29 tỷ • 63m²
52.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu Tân Uyên Bình Dương
1.95 tỷ • 85m²
22.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp