Nhà đất bán / Bình Phước / Tx. Chơn Thành / P. Minh Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Minh Long, Thị Xã Chơn Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Sỡ hữu ngay nhà đẹp kiệt ô tô gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
6.35 tỷ • 91m²
69.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
2
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA dt100m2 Giá 3.7 tỷ tl nhẹ Giá tốt
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
4
🔥🔥ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ NHẤT KHU IDICO 1, TP TÂN AN
2.55 tỷ • 72m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
12
🏡 VILLA DÒNG TIỀN 80 TRIỆU/THÁNG, HỒ BƠI NGAY TRUNG TÂM HẢI CHÂU 🏡
19.5 tỷ • 184m²
105.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
6
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHẠM HÙNG – HÒA XUÂN, CẨM LỆ 🔥
8.2 tỷ • 108m²
75.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán nền đẹp đường nhựa đường 13 KDC 135 Thị Trấn Bến Lức
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
5
Bán đất nền Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương
2.6 tỷ • 74m²
35.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù